cancel
Showing results for 
Show  only  | Search instead for 
Did you mean: 
Announcements
Want to learn some quick and useful tips to make your day easier? Check out how Calvin uses Replay to get feedback from other teams at Dropbox here.

Discuss Dropbox Developer & API

cancel
Showing results for 
Show  only  | Search instead for 
Did you mean: 

Stop notification in Box API

Stop notification in Box API

tutu10
New member | Level 2

Mua vé số vì dự đoán mình chiến thắng, người phụ nữ thắng lớn 1,2 triệu đô

Theo thông tin được biết thì người chơi xổ số  có tên là Maria Padilla đã có cảm giác trước khi mua vé số bí ẩn cho mình, cô Maria Padilla có nói mình luôn có cảm giác rằng mình sẽ gặp được may mắn khi tham gia chơi xổ số California cho mình khi mua vé Powerball vào ngày 24 tháng 9 cho mình.

Thật chất thì cô Maria Padilla đã giành được một phần thưởng cực kỳ giá trị lên đến 1,264,341 đô la, đây thật chất là một điều giá trị và tuyệt vời đối với cô. Với tấm vé số giá trị trúng thưởng này đã thật sự trùng hợp với 5 trong 6 số quay trong ngày.

Được biết tấm vé số của Maria Padilla được mua tại cửa hàng Quick N-EZ, tọa lạc tại 5480 West Shaw Avenue ở Fresno. Cô nói rằng mình đã mua tấm vé số may mắn tại cửa hàng đó và khi bước vào cửa hàng XSMB thu 2 hang tuan để mua nó cho mình thì bản thân cô đã hình dung rằng mình sẽ là người chiến thắng.

Mua vé số vì dự đoán mình chiến thắng, người phụ nữ thắng lớn 1,2 triệu đô

Được biết Maria Padilla mua cho mình tấm vé số bí ẩn của xổ số California, chính tấm vé số ngẫu nhiên tại cửa hàng đó sẽ giúp cho nhận một số tiền không hề nhỏ, cô Maria Padilla sẽ sở hữu được phần thưởng hơn triệu đô cho mình.

Ngoài ra, cửa hàng Quick N-EZ sẽ nhận được tiền thưởng của nhà bán lẻ là $ 6,321 khi bán được tờ vé số chiến thắng cho mình. Cô Maria Padilla còn chia sẻ: Thông thường thì bản thân của cô không bao giờ chơi xổ số Powerball nhưng vì giải độc đắc đêm đó là 228,5 triệu USD đã khiến cô muốn giành ngay nó.

Điều này đã giúp cô mua nó và có cơ hội được làm chủ nhân giải thưởng giá trị này. Hiện thì cô Maria Padilla đã nghỉ hưu, sau khi có được số tiền trúng thưởng này thì cô Maria Padilla nói sẽ đầu tư xsmb thu 2 nó vào một số hoạt động kinh doanh của mình.

Mua vé số vì dự đoán mình chiến thắng

Khi nhân giải thưởng tại văn phòng xổ số thì cô Maria Padilla có nói rằng mình chỉ mua vé số một cách ngẫu nhiên mà thôi, đồng thời cô còn chọn số may mắn cho mình là ngày sinh nhật nhưng không chính xác.

Người phát hiện ra tờ vé số trúng thưởng đó chính là người con trai của cô Maria Padilla, con trai của cô đã kiểm tra các con số trên trang web của Xổ số California tối hôm đó và phát hiện ra mẹ mình là người chiến thắng.

Cô Maria Padila nói “khi con trai tôi nói rằng tôi đã làm người chiến thắng Xổ số miền bắc thứ 2 thì tôi cũng không mấy bất ngờ vì biết mình sẽ có được giải thưởng này rồi”. Điều này thật sự hạnh phúc đúng không, hãy tham gia chơi xổ số cho mình bạn nhé!

1 Reply 1

Greg-DB
Dropbox Staff

It looks like your questions is about the Box API, but this is the forum for the Dropbox API.

You should reach out to Box for help.

Need more support?
Who's talking

Top contributors to this post

Greg-DB Dropbox Staff
What do Dropbox user levels mean?